Takaitaccen Bayani:

Jakunkunan FIBC masu iska

An ƙera buhunan FIBC da aka hura don tabbatar da iyakar zirga -zirgar iska don safarar lafiya kamar dankali, albasa, wake da rajistan katako da sauransu, waɗanda ke buƙatar iska mai kyau don kiyaye mafi kyawun yanayi. Jakunkuna masu yawa da aka ɓata suna iya taimakawa adana abun ciki a cikin mafi ƙarancin danshi wanda ke taimakawa kiyaye samfuran aikin gona don tsawan lokaci. Tare da madaukai masu ɗagawa guda huɗu, ana iya ɗaukar kayan da yawa cikin sauƙi ta amfani da babban jirgin ruwa da crane.

Kamar sauran nau'ikan manyan jakunkuna, ana iya adana FIBCs masu iska mai iska mai iska ta UV a waje a ƙarƙashin hasken rana.

Dangane da polypropylene budurwa 100%, jakunkunan da aka zana za a iya sake amfani da su kuma za a iya sake yin su.

Ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru na iya taimakawa don tsara girman da ya dace don dacewa da samfuran ku.

Babban Cika, fitarwa na ƙasa, ɗaga madaukai da kayan haɗin jiki ana iya yin girman su da sifofi bisa buƙatun abokin ciniki.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Jakunkunan FIBC masu iska

An ƙera buhunan FIBC da aka hura don tabbatar da iyakar zirga -zirgar iska don safarar lafiya kamar dankali, albasa, wake da rajistan katako da sauransu, waɗanda ke buƙatar iska mai kyau don kiyaye mafi kyawun yanayi. Jakunkuna masu yawa da aka ɓata suna iya taimakawa adana abun ciki a cikin mafi ƙarancin danshi wanda ke taimakawa kiyaye samfuran aikin gona don tsawan lokaci. Tare da madaukai masu ɗagawa guda huɗu, ana iya ɗaukar kayan da yawa cikin sauƙi ta amfani da babban jirgin ruwa da crane. Kamar sauran nau'ikan manyan jakunkuna, ana iya adana FIBCs masu iska mai iska mai iska ta UV a waje a ƙarƙashin hasken rana.
A halin yanzu, jakunkunan da aka zana za a iya sake amfani da su kuma ana iya sake yin su saboda polypropylene budurwa 100%.
Teamwararrun ƙwararrun ƙwararrunmu na iya taimakawa don tsara girman da ya dace don dacewa da samfuran ku.
Babban Cika, fitarwa na ƙasa, ɗaga madaukai da kayan haɗin jiki ana iya yin girman su da sifofi bisa buƙatun abokin ciniki.

Bayani dalla -dalla na FIBCs masu iska

• Yaduwar jiki: 160gsm zuwa 240gsm tare da 100% budurwa polypropylene, UV bi, uncoated, ƙarfafa masana'anta a tsaye suna kan zaɓi;
• Cikawa babba: saman goge, saman duffle (saman siket), saman buɗe yana kan zaɓi;
• Ƙarƙasa ta ƙasa: gindin goshi, ƙasa mara kyau, kasan siket yana kan zaɓi;
• 1-3 shekaru anti-tsufa yana kan zaɓi
• Madaukai na kusurwar kusurwa, madaukai na gefe na gefe, madaukai madaidaiciya suna kan zaɓi
• Kunshin akan tire a kan zaɓi

Me yasa za a zaɓi FIBCs masu iska?

Don hana gurɓataccen abinci saboda danshi, FIBCs yakamata su sami cikakkiyar masana'anta mai numfashi don ba da izinin iskar cikin jaka. Idan kuna son adanawa da safarar dankali, albasa ko itacen wuta, jakar jumbo mai iska zata zama mafi kyawun zaɓi. Yawanci, jakar jakar da aka ƙera ita ce ginin U-panel tare da buɗe saman ko saman duffle har ma da tushe don fitarwa. Tsarin SWL yana daga 500 zuwa 2000kgs. Idan an cika shi da kyau kuma an tara shi, jakar jakar da aka hura za a iya ɗora ta sama da yawa don cikakken amfani da damar ajiya na sito.


  • Na gaba:
  • Na baya:

  • Aika saƙonku zuwa gare mu: