Takaitaccen Bayani:

Nau'in D FIBC jakunkuna

Nau'in D FIBCs an yi shi ne daga yadudduka ko yadudduka waɗanda aka ƙera don hana hana faruwar tartsatsin wuta, fitar da buroshi da watsa ruwan goga ba tare da buƙatar haɗi daga FIBCs zuwa ƙasa/ƙasa yayin aiwatarwa da fitarwa ba.

Jakunkuna masu yawa na D yawanci suna ɗaukar masana'anta na Crohmiq a cikin farar fata da shuɗi don kera masana'anta wacce ke ɗauke da yadudduka masu daidaituwa waɗanda ke watsa wutar lantarki a cikin sararin samaniya cikin aminci ta hanyar fitowar korona mai ƙarancin ƙarfi. Ana iya amfani da jakunkuna masu yawa na D don ɗaukar abubuwa masu ƙonewa da fashewa cikin aminci da sarrafa su a cikin mahalli masu ƙonewa. Amfani da jakunkuna na D na iya kawar da haɗarin kuskuren ɗan adam da ke da alaƙa da kerawa da amfani da nau'in FI FI na ƙasa.

Ana amfani da manyan jakunkuna na D don jigilar kayayyaki masu haɗari kamar su sinadarai, likita da sauran masana'antu. A takaice dai, suna iya safarar foda mai ƙonewa lokacin da ƙura mai ƙura, ƙura, gas ko ƙurar ƙura ke wanzuwa a kusa da jakunkuna.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Nau'in D FIBC jakunkuna

Nau'in D FIBCs an yi shi ne daga yadudduka ko yadudduka waɗanda aka ƙera don hana hana faruwar tartsatsin wuta, fitar da buroshi da watsa ruwan goga ba tare da buƙatar haɗi daga FIBCs zuwa ƙasa/ƙasa yayin aiwatarwa da fitarwa ba.
Jakunkuna masu yawa na D yawanci suna ɗaukar masana'anta na Crohmiq a cikin farar fata da shuɗi don kera masana'anta wacce ke ɗauke da yadudduka masu daidaituwa waɗanda ke watsa wutar lantarki a cikin sararin samaniya cikin aminci ta hanyar fitowar korona mai ƙarancin ƙarfi. Ana iya amfani da jakunkuna masu yawa na D don ɗaukar abubuwa masu ƙonewa da fashewa cikin aminci da sarrafa su a cikin mahalli masu ƙonewa. Amfani da jakunkuna na D na iya kawar da haɗarin kuskuren ɗan adam da ke da alaƙa da kerawa da amfani da nau'in FI FI na ƙasa.
Ana amfani da manyan jakunkuna na D don jigilar kayayyaki masu haɗari kamar su sinadarai, likita da sauran masana'antu. A takaice dai, suna iya safarar foda mai ƙonewa lokacin da ƙura mai ƙura, ƙura, gas ko ƙurar ƙura ke wanzuwa a kusa da jakunkuna.

Amintaccen amfani don nau'in jakar jakunkuna na D

Don ɗaukar foda mai ƙonewa.
Lokacin da ƙura mai ƙonewa, gas, ko ƙura mai ƙonewa suna nan.

Kada a yi amfani da jakunkuna masu yawa na D

Lokacin saman FIBC ya gurɓata ko an rufe shi da kayan sarrafawa kamar man shafawa, ruwa ko wasu abubuwa masu ƙonewa ko

Bayani na Nau'in FI FIBCs

• Yawanci U-panel ko nau'in 4-panel
• Cikawa ta sama tare da saman spout
• Ƙasa ta ƙasa tare da ƙwanƙolin ƙasa ko ƙasa mara kyau
• Layin PE mai sifar kwalban ciki bisa ga IEC 61340-4-4 yana samuwa
• Samar da hujja a cikin kabu yana samuwa
• An ƙera nau'in madaukai na ɗagawa

Me yasa za ku zaɓi WODE shiryawa Type D FIBCs

Shirye -shiryen WODE ya ba da kansa a matsayin jagorar marufi da mai ƙira. Tsantsar tsarin sarrafawa mai inganci da kyakkyawan samarwa suna tabbatar da inganci kodayaushe. Nau'in FI FIBCs da WODE ke shiryawa amintattu ne don amfani da su a cikin nau'ikan manyan kaya masu haɗari.


  • Na gaba:
  • Na baya:

  • Aika saƙonku zuwa gare mu: