Dole mutane su ɗauki nauyi da raunin wuraren aiki. Raunin raunuka a wuraren aiki da cututtuka tare da ma'aikata suna faruwa kowace rana a duk faɗin duniya. Abin farin ciki, a cikin masana'antun da ke amfani da FIBCs, wanda kuma aka sani da manyan jakunkuna, manyan jakunkuna tare da tsananin SWL suna taimakawa don rage ƙimar raunin wuraren aiki.

SWL (nauyin aiki mai lafiya) na FIBCs shine mafi girman ƙarfin ɗaukar ɗaukar lafiya. Misali, 1000kgs na SWL yana nufin matsakaicin ƙarfin ɗaukar nauyi shine 1000kgs.

SF (ma'aunin aminci) na FIBCs yawanci 5: 1 ko ma 6: 1. Musamman ga jakar Majalisar Dinkin Duniya, SF na 5: 1 shine ɗayan yanayin da ake buƙata.

Masu kera suna ɗaukar gwajin ɗaukar nauyi don tantance SF. Yayin gwajin ƙwanƙolin ƙwanƙwasa, babban jaka tare da SF na 5: 1 dole ne ya riƙe sama da sau 5 SWL bayan kasancewa ta cikin hawan keke na 30 sau 2 SWL. Misali, idan SWL shine 1000kgs, manyan jakunkuna zasu wuce gwajin kawai idan zai iya ɗaukar nauyin 5000kgs na matsin lamba, sannan yin gwajin cyclic a 2000kgs na matsa lamba sau 30.

A halin yanzu, jakar da ke da 6: 1 na SF ta fi tsauri. Dole ne ya sami damar riƙe har sau 6 SWL bayan ya kasance ta hanyar hawan keke 70 na sau 3 SWL. A cikin wannan yanayin, idan SWL shima 1000kgs ne, manyan jakunkuna zasu wuce gwajin lokacin riƙe har zuwa 6000kgs, sannan yin gwajin cyclic a 3000kgs na matsa lamba sau 70.

SWL muhimmin bangare ne don ƙirƙirar wurin aiki mara haɗari. Ya kamata a lura cewa dole ne ma'aikata su yi biyayya ga SWL yayin aiki ciki har da cikawa, fitarwa, sufuri da adanawa.

What are SWL and SF for FIBCs

Lokacin aikawa: Sep-08-2021