Takaitaccen Bayani:

1 & 2 madauki jakar FIBC

An gina jakunkuna guda ɗaya na FIBC guda biyu tare da masana'anta tubular da masana'anta na ƙasa har ma da maɗaukaki ɗaya ko ninki biyu a saman masana'anta tubular. Tunda babu dunkule masu madaidaiciya, yana ba da garantin mafi kyawun sakamako na hana-zafi da tabbatar da zubar ruwa. Za a iya nade manyan wuraren ɗagawa tare da hannayen riga masu launi daban -daban don sauƙin gano samfur.

Idan aka kwatanta da madaukai 4 madaidaicin jakar irin wannan ƙirar, ana iya rage nauyin jakar har zuwa 20% wanda ke kawo mafi kyawun rabo-farashi.

Jakunkuna masu madauki ɗaya ko biyu suna da kyau don ɗaga crane tare da ƙugiyoyi. Ana iya ɗaga jakar kuɗi ɗaya ko fiye a lokaci guda idan aka kwatanta da madaukai 4 madaukai manyan jakunkuna waɗanda galibi ana buƙatar ɗagawa kuma jakar guda ɗaya ce ake sarrafa ta sau ɗaya.

Ana amfani da jakar manyan madaukai 1 & 2 don jigilar kayan da aka ɗora tsakanin 500kg zuwa 2000kgs. Magani ne mai amfani mai amfani da yawa don cikawa, jigilarwa da adana nau'ikan samfura iri-iri, kamar abincin dabbobi, reshen filastik, sunadarai, ma'adanai, siminti, hatsi da dai sauransu.

1 & 2 madauki manyan jakunkuna ana iya sarrafa su ta hanyar cika hannu da tsarin cikawa ta atomatik tare da nau'in juyawa


Bayanin samfur

Alamar samfur

1 & 2 madauki jakar FIBC

An gina jakunkuna guda ɗaya na FIBC guda biyu tare da masana'anta tubular da masana'anta na ƙasa har ma da maɗaukaki ɗaya ko ninki biyu a saman masana'anta tubular. Tunda babu dunkule masu madaidaiciya, yana ba da garantin mafi kyawun sakamako na hana-zafi da tabbatar da zubar ruwa. Za a iya nade manyan wuraren ɗagawa tare da hannayen riga masu launi daban -daban don sauƙin gano samfur.
Idan aka kwatanta da madaukai 4 madaidaicin jakar irin wannan ƙirar, ana iya rage nauyin jakar har zuwa 20% wanda ke kawo mafi kyawun rabo-farashi.
Jakunkuna masu madauki ɗaya ko biyu suna da kyau don ɗaga crane tare da ƙugiyoyi. Ana iya ɗaga jakar kuɗi ɗaya ko fiye a lokaci guda idan aka kwatanta da madaukai 4 madaukai manyan jakunkuna waɗanda galibi ana buƙatar ɗagawa kuma jakar guda ɗaya ce ake sarrafa ta sau ɗaya.
Ana amfani da jakar manyan madaukai 1 & 2 don jigilar kayan da aka ɗora tsakanin 500kg zuwa 2000kgs. Magani ne mai amfani mai amfani da yawa don cikawa, jigilarwa da adana nau'ikan samfura iri-iri, kamar abincin dabbobi, reshen filastik, sunadarai, ma'adanai, siminti, hatsi da dai sauransu.
1 & 2 madauki manyan jakunkuna ana iya sarrafa su ta hanyar cika hannu da tsarin cikawa ta atomatik tare da nau'in juyawa

Bayanai na 1 ko 2 madauki FIBCs

• Yaduwar jiki: 140gsm zuwa 240gsm tare da 100% budurwa polypropylene, UV bi,
• Babban cikawa: saman goge, saman duffle, saman buɗe yana kan zaɓi;
• Ƙarƙasawa ta ƙasa: gindin goshi, gindin ƙasa yana kan zaɓi;
• An saka Iiner don bada tabbacin ƙarin kariyar danshi
• 1-3 shekaru anti-tsufa yana kan zaɓi
• Nau'in marufi: 100pcs da tire

Fa'idodin jakunan Jumbo 1 & 2 madauki

1.Ya fi sauƙin sarrafa jakunkuna sau ɗaya
2.Karancin jakunkuna masu nauyi kwatankwacin ƙirar madaukai 4
3.Cost-tasiri fiye da jakar madaukai 4 na gargajiya
4.Higher mai karyewa
5.Yin ganewa mai sauƙi tare da hannayen riga masu launi masu rauni akan madaukai


  • Na gaba:
  • Na baya:

  • Aika saƙonku zuwa gare mu: